บุคลากรทางการศึกษากศน.อำเภอเทพสถิตเข้าร่วมอบรมโครงการฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการ "การปฏิบ้ติงานด้านการจัดซื้จัดจ้างภาครัฐ (e-GP)ระยะที่3" นำโดย นางสุดารัตน์ เผ่ามงคล, เจ้าหน้าที่พัสดุ
และเจ้าหน้าที่การบัญชี ในวันที่ 20 ตุลาคม 2558 ณ ห้องประชุมสำนักงาน.กศน.จังหวัดชัยภูมิ
![](/1006/UserFiles/Image/themes/style1/13704.jpg) ![](/1006/UserFiles/Image/themes/style1/13705.jpg) ![](/1006/UserFiles/Image/themes/style1/13706.jpg)
หมู่บ้านป่าขนุน
![](/1006/UserFiles/Image/themes/style1/4202.jpg) ![](/1006/UserFiles/Image/themes/style1/4203.jpg)
หมู่บ้านซับเจริญ
![](/1006/UserFiles/Image/themes/style1/79185.jpg) ![](/1006/UserFiles/Image/themes/style1/79186.jpg)
หมู่บ้านเขากี่
![](/1006/UserFiles/Image/work%20information(1).jpg)
![](/1006/UserFiles/Image/themes/floline16.gif)
เข้าชม : 1410
|